Monday, January 3, 2011

HELOO TANZANIA IN THE DAR ES SALAAM CITY

TAFUTA KUMA , MBOO NA MKUNDU HAPA,

743 comments:

  1. unaweza weka mawasiliano yako hapa ili umpate dem au mshikaj katikati ya jiji la dar es salaam

    ReplyDelete
    Replies
    1. oya naitaji demu wa kufanya nae mapenz nipate mchongo asap mazee

      Delete
    2. nataka dem wa kutomba wakati wowote kutoka sasa nipigie 0652-503493

      Delete
    3. Nahitaji dem wa kutombana, niko ROCK CITY

      Delete
    4. hapa fuullll mingonio tu

      Delete
    5. hellow... mimi ni mwanachuo namtafuta mwanamke yeyote mstaarabu anayetamani kuwa na mahusiano ya ngono pamoja nami kila atakapojisikia, napatikana mbezi beach daresalaam, wakati wowote unaposoma sms hii ntafute kwenye millide62@yahoo.com

      Delete
    6. u guys are not serios and mbona men replying

      Delete
    7. Natafuta demu wa kutombana nae, anayeweza kunyonya mboo kwa ustadi. Nipo arusha. email yangu mtamaluis@gmail.com

      Delete
    8. natafuta jimama demu wakutombana nae nanyonya kuma na kisimi na mkundu
      enineerbigboy@gmail.com

      Delete
    9. kamwe hutzitimiza tamaa mbaya za mwili

      Delete
  2. TUMA EMAIL YAKO UKIJIELEZEA ILI UPATIWE MWANAMKE AU MWANAUME ILI UPATE KUFIKISHWA KILELENI KWA KUTOMBWA mbookuma2011@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. natafuta mwanamke mwenye kinembe kirefu ( kikubwa )mwenye kujua kutombana haswa,na awe tayari kupiz kadri ya uwezo wake.

      email yangu ni: pjohnman700@gail.com

      ukishanitumia email nitakupa namba yangu,na kama unapenda mwanaume handsome boy ujue umepata.

      Delete
    2. nadhani unajuwa raha anazozitaka manaume kitandani nihitaji mkali wa kitandani (kufirwa,kutombwa na kunyonywa kumaa!) nipo mwanza ma mail z kinglema131@gmail.com m
      ma # z 0782757170
      0682947434

      Delete
  3. mie nahtaj mwanamke wa kutombana nae, email yangu ni martinjohn48@ymail.com

    ReplyDelete
  4. me nahitaji mwanamke wa kutombana email arab_88@live.com

    ReplyDelete
  5. Hello am Jimy, natafuta demu wa kutombana nae au kufirana, 2wasiliane kwa my email kheryjimy@yahoo.com, namba ntatoa baada ya kuwasiliana kwa email

    ReplyDelete
  6. namtafuta demu leo jioni asiyezidi miaka 26. Nipate kwa howardsutt@myfastmail.com

    ReplyDelete
  7. Nnatafuta demu wa kutomba siku yoyote nipo ARUSHA.UWE UNAJIHESHIMU nauwe taari kutumia kondomu...usihitaji malipo coz siko kibiaashara u just email me at
    yahaoorewards@yahoo.com

    ReplyDelete
  8. nahitaji dem wa kutomba. email yangu ni ricgkelly@hotmail.com na phone number ni 0688571091

    ReplyDelete
  9. natafuta mwanamke mrembo kwa ajili ya kutombana na kufirana tuwasiliane mastas889@yahoo.com

    ReplyDelete
  10. Mimi nakutaka wewe uninyonye mboo kama hio picha ya profile yako.

    ReplyDelete
  11. Nataka demu wa kizungu wa kutombana naye niko arusha (tumia 0713743342)Nataka demu wa kizungu wa kutombana naye niko arusha (tumia 0713743342)

    ReplyDelete
  12. KUMA WAKUBWA NYIE BADALA YA KUJENGA NCHI MNAWAZA KUTOMBANA KATOMBANENI NA MAMA ZENU HUKO,KUMA WEWE MWENYE BLOG NA MASHOGA WENZAKO

    ReplyDelete
  13. natafuta mwanaume mwenzangu wa kunifira nipo Arusha

    ReplyDelete
    Replies
    1. njoo unifire mi nipo moshi

      Delete
    2. bado wahitaji kufirwa? nitafute malloc81@yahoo.com nipo arusha

      Delete
    3. upo arusha sehemu gani nikufire e-mail angu nu bomoabomoa@gmail.com

      Delete
    4. ulaaniwe mshenzi wewe unaye dhalilisha wanaume

      Delete
  14. nahitaji demu wa kutombana na kufirana nae; mshiko wa kumwaga email: anonimasanonimas35@yahoo.com

    ReplyDelete
  15. Nacheeeka nikiona hapa kuna ma meni tu, mtatombana wenyewe kwa wenyewe maana mpaka misenge ipo humu hamna dem hata mmoja aliye post, mimi nipo UK wazungu kibao kama kuna dem wa kibongo huku UK anataka mkuno anitonye kwa rsbilbe@yahoo.co.uk.

    ReplyDelete
  16. naitaji dem wa kitombana naye na kunifuraisha nafsi yangu. naitaji majibu

    ReplyDelete
  17. text me at martylaw2007@ovi.com for a lady to have sex with

    ReplyDelete
  18. Nataka mwanamke wa kumtomba jaman
    samrich.youngboy20@gmail.com

    ReplyDelete
  19. nahitaji mwanamke wa kutombana nae awe anaishi dar es salaam umri miaka 18-30..nina experience ya kutombana mpaka masaa 8 kwa siku na kila siku..mawasiliano ni trijulliopantolliano@yahoo.co.uk

    ReplyDelete
  20. nahtaji mwanamke wa kufanya naye mapenz! Npo magomeni namba yangu ni 0714024476nahtaji mwanamke wa kufanya naye mapenz! Npo magomeni namba yangu ni 0714024476

    ReplyDelete
  21. silver nahitaji mwanamke mzuri mwenye mvuto wa kufanya nae mapenzi awe anajiheshimu kuanzia miaka 22-34 nipo Dar es salaam mawasiliano ni
    silveralen@ymail.com

    ReplyDelete
  22. nahitaji mwanamke to fuck her ass awe mnene btn 18-26..anyone interested e-mail me ..;john200412@ymail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. kuma weeeeeeee katombane na bibi yako

      Delete
  23. Nipo mwanza nahitaji mdada mwenye umri kuanzia miaka 18 mpaka 25 tuwe marafiki wa kudum pia ningelipenda awe wa mwanza
    For more inf: call 0716123500 or send sms.

    ReplyDelete
    Replies
    1. tuwasiliane basi nataka kufirwa 0787444498

      Delete
  24. nipo dodoma naitaji demu awe mpenzi wangu number yangu ni 0712515205

    ReplyDelete
  25. Nipo kigamboni ninahitaji dem mwenye uwezo wa kutombana number yangu ni 0769474725

    ReplyDelete
  26. natafuta demu wa kumtombaaaaa, awe na mkundu kubwaaaa,,

    ReplyDelete
  27. mi nataka demu
    wa kufira tu

    ReplyDelete
  28. oya kajenge nchi sio mnawaza usenge tu wa kutombanatombana, halafu ni mamen tu, inakuwaje? kapigeni nyeto kama vp

    ReplyDelete
  29. Napenda sana kupata men wa kufirana naye, tuseme ukweli wanaume kuwafira ni watamu sana mwanamke haoni ndani namba yangu ni 0766599874 napatikana dar kinondoni

    ReplyDelete
  30. Jimy mie nimekupenda kwa kufirana napenda sana ila unapatikana wapi tuwasiliane kwa simu namba 0766599874 na email yako nimeichukua ambayo ni kheryjimy@yahoo.com

    ReplyDelete
  31. Namtafuta binti ambaye twaweza kujivinjari naye, nipate kwa ahmedvishran@yahoo.com

    ReplyDelete
  32. Ahmed vip mwanaume utaki wa kufira? ebu kuwa wazi basi watu tunaumia huku ebu toa namba yako ya cm ya mkononi.

    ReplyDelete
  33. JAMANI WATANZANIA NI NINI MNAJADILI HUKU????

    ReplyDelete
  34. Watu bwana inamaana hujui au hukuelewa acha tunaotaka tujadili, fanya yanayokuhusu. tatizo hujagundua utamu wake.

    ReplyDelete
  35. kweli wanaume wenye kuma wapo wengi badala ukafire demu unataka wakiume mwezako mimi nataka demu nikamtombe mpaka kuma ipige yooowweeee

    ReplyDelete
  36. halo, mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 24, ni mwarabu, na ni mwanaume, hua napataga hisia za kuingiliwa nyuma, nataka kujaribu, ila nahitaji mtu mwenye uume au mboo nyembamba sana, urefu wowote, awepo msafi na mstaarabu pia awe msiri sana.. Email hiyo hapo amfoyu@gmail.com namba nitatoa baada ya kuwasiliana ktk email.. Asante

    ReplyDelete
    Replies
    1. nipo moro, Je? umeshafirwa? na upo wapi. nipigie kwa namba o7054108061

      Delete
    2. Nimeshafirwa na ujua utamu wa mboo kubwa mkunduni.Natafuta mwanaume wa kunituliza nyege mara tu nisikiapo hamu ya mboo.Mwanaume mwenye mboo kubwa, muaminifu ,msiri, msafi na mwenye sehemu ya kukutana isiyo na longolongo.

      Delete
  37. Nataffuta demu wa kutombana nae my mail is anaeljackob@yahoo.com

    ReplyDelete
  38. NATAFUTA MWANAMKE WA KUTOMBANA NAE MY MAIL IS eddykim2003tz@yahoo.com

    ReplyDelete
  39. Natafuta mwarabu au mpemba wa kunifira ni man umri 35 itakuwa mara yangu ya kwanza my e mail mkumbimud@yahoo.com niandikie

    ReplyDelete
  40. kuma make wazeni vipi mtaishi sio mnawaza kuma tu ....mtafilana wenyewe sasa maana hakuna demu hata mmoja

    ReplyDelete
  41. kama kuna mwanaume yoyot wa moshi anaefirwa ajibu hapa ntatoa namba au e mail napenda kufira mwanaume.

    ReplyDelete
  42. Unapenda kufira unajua au ndio unataka kuanza maana watu tuna hamu sana.

    ReplyDelete
  43. kubabake kuma tamu

    ReplyDelete
  44. nahitaji mwanamke wa kutomba mjini Arusha. email yangu ni mamen477@live.com

    ReplyDelete
  45. Mi na need a girl/woman with moderate age of 18 _ 22 to fuck. Live in Dsm. Mo info ma email; mickybizzy@yahoo.com

    ReplyDelete
  46. Here in Dar i need a woman aged 20 for pleasure precisely to fuck ma email jerhymai@gmail.com

    ReplyDelete
  47. ACHENI MAMBO YA KIFALA NYIE MNAO WAZA KUTOMBANA WAKATI NCHI IMAMEGWA NYIE MNAWAZA KUMA NA MBOO HAO WATOTO WATARIDHI NINI ACHENI UKUMA NA MBOO TUIJENGE NCHI

    ReplyDelete
  48. wewe hujui utamu wake, una haki ya kusema

    ReplyDelete
  49. Hi natafuta mwanamke wa kutiana..awe tayari kutumia kondom
    tuwasiliane kwa email franceemanuel@gmail.com

    ReplyDelete
  50. Nyie wote wasenge tu hapa, kumamamyo kabisa yaani mmeshindwa kutongoza mtaaani mnakuja online? kama mnataka kirahisi hivi si muende cassino>? barabarani huko usiku wanakojiuz\a au kwa wahaya? manafirwa sana nyie mikundu ya baba zenu!!!!!!!!!!!!! Nani kawatel kuna dem atajitokeza hapa?????????????????????????????

    ReplyDelete
  51. Ebu mjitahidi kutumia maneno ya busara japo ni sehemu ambayo ni sexual jamani.

    ReplyDelete
  52. dah poleni sana wandugu, hiyo miboro yenu itasimama kama mijiti, huwez kupata demu kirahc hvyo, hebu jichomekeni wenyewe pumbav zenu.

    ReplyDelete
  53. Kuma tamu bhana,natfuta wa kike yoyote,awe mvumilvu,that's ma #. 0717021714,alye tyr just col!

    ReplyDelete
  54. jamani mimi hoby yangu nikufira mwanaume mwenzangu kama kuna mtu hapa moshi anaependa kuingiliwa nyuma na mwanaume mwenzake anitafute mimi niko moshi mjini ningependa pia nimpate wa karibu na mji sio wa mbali ili kumpata iwe rahisi, asiwe mtu wa kujionyesha kuwa anafirwa.ningependa mstaarabu na anayejiheshimu.jibu ntatoa namba.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nitafute mi pia nipo moshi..

      Delete
    2. umenipata ila nipo DAR

      Delete
  55. mi mzanzibari nipo dar, natafuta mwanamke wa kufira kwa siri, awe anapenda uwo mchezo na awe anajistahi sana. umri usizidi 30. email abushirkhalid@gmail.com

    ReplyDelete
  56. sisi tulioko Mwanza tupateje huduma yako? Mimi nataka kukutomba wewe.

    ReplyDelete
  57. MI KUFIRA HAPANA!!!!!!!!!! MWANAMKE YEYOTE ALIYESIRIAZ KUTOMBWA ALIEKO ARUSHA ATUME UJUMBE NA NAMBA ZAKE HAPA ILA AWE TAYARI KUPIMA KWANZA, UKIMWI SITAKI.asiwe mraibu wa ngono. zkisetu@yahoo.com

    ReplyDelete
  58. wewe mwarabu hapo juu tuwasiliane marchjunior@yahoo.ca

    ReplyDelete
  59. natafuta mwanamke,mwarabu,mzungu,mhindi, mtusi au mchina wa kutombana nae siku zote.nipo Buguruni, napatikana muda wote kwa 0775095946, au email:joackimj@yahoo.com

    ReplyDelete
  60. natafuta mwanamke,mwarabu,mzungu,mhindi, mtusi au mchina wa kutombana nae siku zote awe tayari kutombana hata mkunduni na kunyonyana kuma na mboo.nipo Buguruni, napatikana muda wote kwa 0775095946, au email:joackimj@yahoo.com

    ReplyDelete
  61. natafuta demu wa kufira na kutomba kama upo tayari niandikie
    denisjacksone@yahoo.com

    ReplyDelete
  62. mi nataka msichana wa miaka 25 na pungufu nitombane naye email yangu ni jettarrl@gmail.com

    ReplyDelete
  63. hiii.. natafuta dem mwenye dildo tufirane t.mckenon@yahoo.com

    ReplyDelete
  64. natafuta mwanaume mwenye mboo ndefu nyembamba wa kuanza kunifira ndio naanza nataka mstaarabu na tufanye kwa siri kila kiti nitalipa mimi.mawasiliano rdaudi@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Niambie unapatikana wapi nina hamu sana na kufira ni sifa hiyo ninayo.

      Delete
    2. nitafute 0782127662

      Delete
  65. am gay 26, years old from College of Business Education (CBE) Mwanza campus, am in second year taking account, am looking for top, with long as well huge cock to fuck my ass. now am in mwanza, the guy am look for must have money, with the following characteristic, am looking for tall, guy, thin, if is black is more advantage to him, and he must be hundsome men, in my side i will give what you want. if your there just call my number are 0786219848

    ReplyDelete
    Replies
    1. Natafuta mwnamke/kijana kwa kufanya urafiki

      Delete
    2. WOTE MLIOMO HUMU NDANI WASENGE SANAA,KATOMBANENI NA MAMA ZENU HATA WAO WANA KUMA AFU NYIE MNAOTAKA KUFIRWA WASENGE NYIE CHUKUA CHUPA AU MTI AFU CHOMEKA MKUNDUNI,KUMA ZA MAMA ZENU NYIE WASENGE WAKUBWAAAAAAAAAA

      Delete
  66. tafuteni hela kula kwanza, wanawake wako chungu nzima hamuwaoni? mpaka mjitangaze? au hamjui kuongea nao? filaneni basi.

    ReplyDelete
  67. hellow am a boy aged 20 na natafuta mwanaume mzuri na mwenye hela wa kunifira...najua kukatika kitandani na kunyonya mboo,najiheshimu na ni mustaarabu.nina sura ya mvuto coz nina weusi natural?? na uwezo wa kuhandle mboo ya nchi kumi na hata masaa 3 number yangu ya simu ni 0689282451 au johnkapalata@yahoo.com utanipata.wenye hela na wazuri na wanaojua kufira na wapo seriously mnakaribishwa

    ReplyDelete
  68. African lost heroes!
    To you all. am nt dat saint to tel yo dc but the one hu created dc blog wil be responsible 4 al sin dat to who did do that wit help of dc shit. No girls here i wonder, watchout u wil b gayating. N u, hu u need big dick wait 4 popobawa, n remember al of u wil pay the price 4 wat we r doing. Money, sex, dc are al devils trap. Many wil b traped.as 4 u.mungu awatangulie wote mnaotaka kufir**,kufir*,kuto***,kumbuken yupo! Na muache. SIHALAKIe MAISHa!

    ReplyDelete
  69. NATAFUTA MWANAMKE WA KUFIRA
    emali yangu ni hugesexman@gmail.com

    ReplyDelete
  70. Natafuta demu wa kujivinjari nae nipo dodoma nicheki kwa jmasatu@gmail.com

    ReplyDelete
  71. mi niko mwanza nasoma chuo kikuu kimoja kilichopo mwanza, napenda sana kufirwa ila sijawahi hata siku moja kufilwa, ninaishi na wazazi, hivyo naogopa wasijue, natafuta mwanaume anaependa mkundu msafi aliye mwanza, mwanaume huyo awe mwembamba, mrefu, awe kati ya umri wa miaka 20-31, handsome, mwenye mbolo ndefu pia awe anatunza siri. mi ninaumri wa miaka 26, ni mzuri wa sura si mrefu wala mfupi, namatako makubwa, na mkundu taiti na msafi, napenda kunyonya mbolo, kukatikia mbolo huku nikiwa nimevaa shanga, pia napenda sana kumwagiwa shahawa mdomoni.tuwasiliane kwa namba 0786219848, karibuni

    ReplyDelete
  72. mi ni mkenya ninaye tafuta mbongo mwanamke anatamani kufirwa na mkenya.. ukipenda tuonane kupitia ochieno77@yahoo.com

    ReplyDelete
  73. Kwa anayetakaka kufirwa kwa ajili ya starehe na c biashara,anitafute kupitia 0766044800...NB:Awe mwanamke au mwanaume,nikipata mmoja anatosha,ctohitaji mwingine!ur welcam.

    ReplyDelete
  74. oya natafuta kuma bikra niweke njia uboo wangu haupend kuma used.
    Contact by djpromis@gmail.com

    ReplyDelete
  75. Juma. mm nahitaji kijana mstaharabu msiri anae penda kufirwa anitafute kwa 0784 95 97 47 atanipata pia huduma yangu ataipata.

    ReplyDelete
  76. JAMANI NANI ANATAKA PICHA ZA KIHINDI UCHI NA MATAKO ZAO ZIME KAA KAMA PASI NA KUNA PICHA AINA NYINGI ZA WAHINDI NA SIRI ZAO.....NITUMIE EMAIL ...(Thomaz_martin111@hotmail.com)

    ReplyDelete
  77. natamani,pia natafuta mdada wa kupeana raha,napenda sana kunyonya na kunyonywa kuma,hasa wakati kisimi kimezamishwa mdomoni

    ReplyDelete
  78. nilisahau kuweka contact,hawasaid26@yahoo.com CM namba baadae

    ReplyDelete
  79. WAHINDI NA WAZUNGU MBONA HAWANA MAKALIO KAMA SISI??? JIBU IPO???

    ReplyDelete
  80. Juma. ndivo walivo umbwa, Mungu aliona ngozi aliyowapa inatosha kuwavutia nakuonekana niwazuri, ila cc ngoziyetu ayivutii kama ya kwao, ndomana cc tukapewa nyongeza ambayo nimakalio ili tupendeze nakweli tunapendeza,Ok jamani walewapenzi wanaotaka kufirwa nipohapa wanitafute tupeane maraa.

    ReplyDelete
  81. hi mi natafuta mwanume mwenye mboo kuanzia inch 8 kwenda juu aje anipe raha .karibuni andka dkdkjerry@gmail.com

    ReplyDelete
  82. wanaume na maguy vipi mbona kimyaa,mm ni TOP

    ReplyDelete
  83. KUNA SWALI: WAHINDI,WAZUNGU,NA WACHINA JE" KUMA ZAO ZINA KUWA TOFAUTI NA SISI WEUSI?...NA KAMA SAWA KWANINI WANA KATAA MAPENZI NA SISI WEUSI??? MUHINDI NDO KABISA ATATU KIMBIA UKIMWITA.... KWANINI???? TOA MAONI JAMANI....

    ReplyDelete
  84. jamani nataka niwatumie picha za wanawake wazuri wazuri kwenye blog hiyo ili waone wote pamoja na ku coment katika hizo picha ....je nitumie vipi??? ili tu one wote?? naomba nisaidie mwenye Blog hiyo.. ahsante.

    ReplyDelete
  85. hellow! Am Jackline. Natafuta mwanaume wa kuishi nae kimapenzi. anijali na ninamuahidi nitamjali pia. aniridhishe na ninamuahidi nitamridhisha pia. anitafute kwa email yangu ambayo ni venis2009@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. jack,nitafute kwenye pjohnman700@gail.com na nitakupa namba yangu ya simu

      Delete
  86. Jamani natafuta mwanaume mwenzangu anaejua kufira, awe nasifa zifuatazo, 1.awemsiri 2.awe na mboo nene ndefu 3.awe anayajua mapenzi, napatikana kwa 0786777428

    ReplyDelete
  87. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  88. mwenye hii blogu tafadhali, kuna lijitu limeweka namba yangu 0786777428 kwamba natafuta mtu wa kunifira. Nimekuwa nikipigiwa sana simu bila kuelewa chanzo ni nini ndo mpaka kuna jamaa mmoja akanifahamisha. Sasa nimeona niwe mstaarabu na kukuomba utoe text zote zenye namba yangu. Mimi sio bwabwa na kamwe siwezi kuwa hivyo. Na zaidi ya yoye siipendi hiyo tabia. Hivyo plz... Jiheshimuni nami nitawaheshimu pia. Asante.

    ReplyDelete
  89. Peter Natafuta dem wa kumtomba wakati wowote leo nipigie 0765933877. Nipo serena Hotel

    ReplyDelete
  90. I need to sex with pretty woman Tena awe dem wa kizungu.
    Call me: 0765933877

    ReplyDelete
  91. hey,stafen hapa,na tafuta mwanamke mzima,mwenye umri kuanzia 35 hadi 45. Awe msafi na awe tayari kwa kupata raha zote duniani,kama kunyonywa kuma na kutombwa hadi akojoe mara nne tano. Awe na hela na hata akipenda nitakaa naye.wasiliana nami katika salvatorestafen@yahoo.com.

    ReplyDelete
  92. Mbona ww nikigeugeu?! hiyo namba 0786777428 umeiweka mwenyewe, mbona nilikupigia nahiyo namba ukapokea kisha nikakuelekeza nilipo ukaja na nikakufira? leo unasema ww sio bwabwa, wakati mtumwenyewe umejilegeza nikwanini mnatuchanganya? bisha sasa kama hukuja nikakufira.

    ReplyDelete
  93. Mimi ni mwanaume,natafuta mwanaume mwenzangu ATAKAENIFIRA VIZURI.
    Nipo dar,mimi ni secretary kwenye ofisi ya wakili flani hivi,jengo lililopo opposite na IFM.Ukinifira vizuri nitakupa hela.
    Nitafute kwa 0784 95 97 47. Uwe mstaarabu.

    ReplyDelete
  94. WAUNGWANA, mm ndomwenye no 0784959747 napenda kuwajulisha kwamba mm sio shoga, ila kuna man alinitumia sms nakuniomba nimfire, tulipokutana nikamkatalia bahada yakuachana alinitumia sms inayosema, nitafanya lolote niwezalo nikuchafulie, nikamjibu kwamba kwani mm nibayagani nilokufanyia? kamanikufanya lolote fanya tu, mda sio mrefu nikaanza kuona napigiwa cm watu wananiomba penzi, kwaufupi mm sifirwi nauyu mtu nimeshamripoti pamoja na sms zake zote, uchunguzi unaendelea, nasheria itafata mkondo wake, nataka anionyeshe kifungu kinachosema kwamba nilazima mm nimfire

    ReplyDelete
  95. ebwana me nataka mmama mtu mzima ila awe mnene na kuma yake iwe na maji ila awe tayari kunilea na kuhusu kutombwa ashindwe mwenyewe ntakua namtomba kila atakapoitaji means mda wowote ntakua tayari.
    My phone number is +255718426032
    My website is daveposta.site90.com

    ReplyDelete
  96. Mambo vp mazee, mm nahitaji mwana ume mtumzima anzia miaka 30 kwenda juu anae penda kufirwa, nahitaji mmoja tu ila awe mtulivu naomba tuwasiliane kwa josephmakuni@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na napenda kufirwa nipigee simu 0713 017 292.Je una mboo size gani?

      Delete
  97. sijaona hata demu aliyepost mwisho wa siku mtafirana wenyewe kwa wenyewe humu

    ReplyDelete
  98. Hahaha wewe Dforgn siokwamba watakuja kufirana humu wanaume wameota sungu mikunduni kwahajili yakufirwa ww ndounalitambua leo? midume nahadhi zao lakini wanainamishwa kwakwenda mbeeeeeeele

    ReplyDelete
  99. kweli nimeamini humu ndani wengi wazushi. Wanajifanya eti ooh ... Mimi sifirwi,ooh...mimi nafira tuu,kumbe hakuna lolote.
    Kwamfano mwenye namba hiyo hapo juu
    0784 95 97 47,ofcourse ni lijitu lizima flani hivi ila ana mkundu mtamu kichizi.
    Yani wala hata haupati tabu maana umeshatanuka vya kutosha.
    Nawashaurini ndugu zangu ni bora muwe wawazi tuu msifiche ur true identity.

    ReplyDelete
    Replies
    1. jamani hamna wapenzi wa punyeto, niko arusha natafuta m2 wa kupeana raha,napenda sana kupigishana punyeto. nina miaka 25 bomoabomoa@gmail.com.

      Delete
    2. dah umenipata nami niko arusha napenda kupigishana punyeto uko wapi nikutafute? nyeto ni tamu na salama eti!

      Delete
  100. Naitwa Husen Kiria,ninaishi Kimara Suka-Dar.Natafuta mwanaume ATAKAYENIFIRA VIZURI.Awe na sifa zifuatazo:
    1.Msiri
    2.Mboo nene na kubwa.
    3.Anayejua kunyonya mkundu vizuri kisha ndo aanze kuchomeka mboo yako kwenye ass yangu taratibu.
    4.Mtu mstaarabu na anaejiheshimu maana mimi ni mwanaume straight ambae najiheshimu na nafirwa kwa siri sana.
    kama upo tayari nitafute kwa namba
    0713 30 21 18.
    Thanx.

    ReplyDelete
  101. HII BLOGU IMESHA HARIBIWA NA BAHADHI YAWATU WAGENI, WANAOINGIA SASAHIVI, AYIFANYI TENA KAZI ILIOKUSUDIWA, KWANI KUSUDI KAMIMILI LA BLOGU HII, NI KUTAFUTA MBOO NA KUMA, LAKINI SASA IMEBADILIKA IMEKUA WATU WAKIKWARUZANA KIDOGO HUKO MITAHANI, WANAKUJA KUWEKA NAMBA ZAO HUMU NAKUTANGAZA KWAMBA MWENYE NAMBA HII ANAFIRWA, JE HAYAYANAYO FANYIKA HUMU. NIMAZURI? JE TUFANYEJE? NAOMBA TOA MAONIYAKO, NAYO YATAFANYIWA KAZI,NIAYETU SIO KUBOMOA BALI NI KUJENGA,

    ReplyDelete
  102. kuma zipo wapi sasa mbona mikundu ndo imejaa humu?

    ReplyDelete
  103. ANAYE TAKA PICHA ZA WANAWAKE WAZURI ITASAIDIA KUPIGA PUNYETO...EMAIL ME ...I WILL SEND YOU...Thomazmartin@yahoo.com

    ReplyDelete
  104. Jamani natafuta wanaume wakunifira nawashwa mno nipo dar mwananyamala A napatikana kwa 0786670121

    ReplyDelete
  105. Jameni mimi ni Mkenya wa Mombasa. Natafuta mwanamke mnene mrembo wa Daresalaam anayetaka tutombane. jamal11jamal@gmail.com

    ReplyDelete
  106. OLE WENU NYIE WANADAMU MBADILISHAO MAUMBILE YA MUNGU,MNAPOTOSHA WATU,MTAJBU CKU YA MWISHO

    ReplyDelete
  107. Kati ya midume ilionipigia nimepata mmoja tu anaejua kunifira vizuri nataka tena mwingine awena mboo nene ndefu aninyonye na mkundu no yangu 0786670121

    ReplyDelete
    Replies
    1. SAMAHANI SANA KWA ADIMINISTRASTOR WA WEB SITE HII KWANZA NILIKUWA HATA SIIJUI NIMEIJUA BAADA YA WATU KUNIPIGIA KUNA MTU AMEWEKA NAMBA YANGU AMBAYO NI 0786 670 121 NAOMBA MODERATOR TOA POST ZENYE NAMBA YANGU LAKINI NAENDA KURIPOTI MTANDAO HUU POLISI KWANI HAAUNA TOFAUTI NA ZE UTAMU NA UKO KINYUME NA MAADILI YA TAIFA LETU BE PREPARED NAJUA WOTE MTAPATIKANA TU

      Delete
  108. kati ya midume ilionipigia cm nimefanikiwa kumpata mmoja tu ndo anaeweza kunifira vizuri nataka nipate mwingine awe na mboo nene ndefu no yangu ni 0786670121

    ReplyDelete
    Replies
    1. SAMAHANI SANA KWA ADIMINISTRASTOR WA WEB SITE HII KWANZA NILIKUWA HATA SIIJUI NIMEIJUA BAADA YA WATU KUNIPIGIA KUNA MTU AMEWEKA NAMBA YANGU AMBAYO NI 0786 670 121 NAOMBA MODERATOR TOA POST ZENYE NAMBA YANGU LAKINI NAENDA KURIPOTI MTANDAO HUU POLISI KWANI HAAUNA TOFAUTI NA ZE UTAMU NA UKO KINYUME NA MAADILI YA TAIFA LETU BE PREPARED NAJUA WOTE MTAPATIKANA TU

      Delete
    2. SAMAHANI SANA KWA ADIMINISTRASTOR WA WEB SITE HII KWANZA NILIKUWA HATA SIIJUI NIMEIJUA BAADA YA WATU KUNIPIGIA KUNA MTU AMEWEKA NAMBA YANGU AMBAYO NI 0786 670 121 NAOMBA MODERATOR TOA POST ZENYE NAMBA YANGU LAKINI NAENDA KURIPOTI MTANDAO HUU POLISI KWANI HAAUNA TOFAUTI NA ZE UTAMU NA UKO KINYUME NA MAADILI YA TAIFA LETU BE PREPARED NAJUA WOTE MTAPATIKANA TU

      Delete
    3. sema nikuibukie iyo ndo no yako

      Delete
  109. MIMI NI MSICHANA WAMAKAMO NATAKA MWANAUME WAKUNIFIRA MKUNDU,AWE NA MBORO KUBWA NENE PIA AWE NAUSIRI NIPO MWANZA LAKINI HUWA NAKUA MIKOANI NAITWA REMMY CM YANGU 0787444498

    ReplyDelete
    Replies
    1. mm nipo kwa ajili yako k1hayta mm nipo mwanza tatafutane namba yangu ni 0782757170/0682947434 ma mail is kinglema131@gmail.com

      Delete
  110. kama upo mwanza naomba tuwasiliane ushapata mtu wa kukunyonya mkunndu na kuma kabla hajaanza kukufra
    nipe email yako nam nipo mwanza mama

    ReplyDelete
  111. NATAFUTA MWANAMKE MIAKA 25-35 MWENYE SAPE NZURI WA KUTOMBANA NAYE MUDA WOWOTE. NAMBA YANGU NI 0686 878384 NAPATIKANA DAR NA DODOMA

    ReplyDelete
  112. Natafuta mwanamke wa kutombana nae anayejua kunyonya mboo vizuri. Mimi ni mume wa mtu kwa hiyo demu awe msiri sana. Nipo arusha. Email mtamaluis@gmail.com

    ReplyDelete
  113. nipo mwanza natafuta mwanamke wa kutomba, najua sana kutomba, email patyareac@yahoo.com

    ReplyDelete
  114. LORD BURN THIS STUFF

    ReplyDelete
  115. Naitwa abuu maker nipo Mbezi beach Makonde natafuta basha wakunisugua mkundu nipate raha duniani
    ntahakikisha nanyonya mboo yako ,ntakufanyia. Massage bure na ukinipa mapesa. Ndo utapagawa nataka basha mwenye mboo yaukweli nataka kuikalia nicheze baikoko au mduara hahahaha raha kukazwa jamani utamuuuuu

    Kama upo serious nna getto langu njoo Mbezi beach unikaze nna nyege teleeeee

    Namba zangu ni 0712774401 na 0773951296

    ReplyDelete
  116. nataka demu mtu mzima anayegawa tigo, nipo dodoma town, ni lecturer, email nyankale77@gmail.com

    ReplyDelete
  117. MM NIPO DAR, NATAFUTA MWANAUME MTUMZIMA ANZIA MIAKA 30 KUENDELEA ANAE PENDA KUFIRWA ANITAFUTE KWA josephmakuni@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. niandikie dkdkjerry@gmail.com

      Delete
  118. Natafuta mwanamke wa kutombana nae, awe anajua kunyonya mboo vizuri. Tunapeana raha tu na awe msiri. Nipigie namba hii 0684 069 090. Mie nipo Arusha.

    ReplyDelete
  119. Huyu ndani mbona kila ninayempiga anasema kachafuliwa tu...nani sasa anafirwa? kama yupo wa ukweli anitafute.....

    ReplyDelete
  120. Kwa anayetaka kufirwa mme au mke tabora tuwasiliane digger.josh@yahoo.com mi mwanaume umri wangu miaka 31

    ReplyDelete
  121. nyiyi wekeni mawasilano ntafuta demu

    ReplyDelete
  122. kama wewe ni mnene mwamke lakini na uko tayari nitumie email ata leo jhonlednon@rocketmail.com be free

    ReplyDelete
  123. nahitaji mwanamke wa kuvinjarinae mahaba EASTER HII
    LAKINI AWE DODOMA
    hugesexman@gmail.com

    ReplyDelete
  124. AISEE...YAANI NYIE NYOTE KUMAAE ZENU MNAFAA KUCHOMWA MOTO KAMA VIBAKA...WAZAZI WENU WANA KHASARA KUBWA SANA...BORA WANGEZAA MIJAMBAZI INGEWALETEA HELA ZA WIZI KULIKO NYINYI MAFIRAUNI WAKUBWA...HATA WEWE KUMA MWENYE BLOGU HII UBONGO WAKO UMEJAA SHAHAWA TUPU TENA ZA MLEVI WA MATAPTAP...

    ReplyDelete
  125. Mimi ni Muhindi Mtanzania mwanaume miaka 35, Napenda kufirwa. Natafuta Mwanaume mtu mzima miaka 30 na kuendelea. Napenda mboo kubwa na nene, awe na sehemu yake, awe msiri sana, mimi nina familia na sipendi wajue chochote. Natafuta mtu anayetafuta penzi na sio pesa. Asiwe kibiashara. nitafute shesharm@yahoo.com

    ReplyDelete
  126. HAMADI, MIE NAWASHWA JAMANI NATAFUTA MIDUME YAKUNIKUNA NTAKA KUFIRWA MIEEE NITAFUTENI KWA 0718896263 NITAKUPA BUREEEE ELIMRADI UWENA MBOO NENE NDEFU ILI UNICHOKONOE VEMA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nitafute kwenye 0786461762

      Delete
  127. JAMANI MBONA KIMYA NATAKA MWANAUME WAKUNIFIRA NA KUNINYONYA KUMA ILA AWE MSIRI NAMBA YANGU NI 0787444498.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nitafute kwa hugesexman@gmail.com ili nikunyonye kuma na kukupa rahazote unazozitaka

      Delete
  128. Natafuta mwanaume anaejiheshimu, mtanashati niwe nae kimapenzi ila cyo wa kufanya mapenzi2 bali ni wakuwa nae ktk relation y kwel m nna umri wa miaka 23 nasoma chuo naitaj umri 26-27 my email ni sweetybaby2097@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. nitafute mwaya,nakuahidi raha.pjohnman700@gmail.com

      Delete
    2. huu n usenge hv hamnaga kaz mnaoandika huu upuuzi nani kawaambia kuwa mimi naitaji huo ujinga hivi watu wanaakili kweli kuchukua email za watu na kuanza kuandika ujinga

      Delete
    3. haya umempata mwanaume wakuwa na wewe katika mahusiano ma no 0762096878. call /sms any time tuonge vizur.

      Delete
  129. natafuta mwanamke anayejua kutombana haswa,kama wee ni mvivu na mwenye aibu usijisumbue.Kama unataka utamu wa mboo niandikie hapa na hutajuta kunitafuta.

    email yangu ni : pjohnman700@gmail.com

    ikisimama hailali mpaka uridhike.

    ReplyDelete
  130. natafuta mtu mzima anayetaka kufirwa mwenye familia au hajaoa kuanzia miaka 30 asiwe mlevi wala mvutaji awe msiri na awe tayari kugharimia zoezi hili sio kwa kuandaa sehem ua kufanyia mapenzi hakuna kulipana. awe msiri sana maana mimi ninafamilia nafanya tu kujiridhisha. asiwe mwanafunzi awe mtu mzima anayeheshimika asijilegeze nitafute kantujames@gmail.com

    ReplyDelete
  131. jaman hp nlipo nawashwa ile mbaya naitaji mwanaume mwenzangu wa kunikuna nna hamu y kufilwa ila awe msiri sana, ntafute kwa namba 0713282097 au email n mtaliiramso@yahoo.co .uk, naomba unitafute haraka kwan nyege zko nyingi mpaka nahisi kuumwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. There is a lot of wrong information on the internet. Anyone can post anything and much of it is garbage.

      Ninaeandika hii post hapa ndo mwenye namba 0713 282097 na email mtaliiramso@yahoo.co.uk, nakanusha kuwa taarifa zilizopo hapo juu sio za kweli. Msipoteze muda wenu kunipigia wala kunitumia msg kwa kuamini taarifa zilizopo hapo juu.

      Onyo kwa aliyeandika: Chukua tahadhari mapema maana siwezi kuishia hapa

      Delete
  132. mimi lucas ninaitaj mwanamke wa kumtomba sasa hivi nina nyege sana.awe mweupe, mwembamba wa wastan na awe na makalio ya haja kadri awezavyo! pls call me! naomba sana nitafute pls! zingatia hili!!!! awe anajua kukata kiuno mpaka nakojoa! namba yangu 0752532556

    ReplyDelete
  133. natafuta sistaduu la ukweli kwa ajili ya kutombana kwa ss nipo mwanza nitafute kwenye kinglema131@gmail.com,auwww.kinglema.blogspot.com au piga 0782757170/0772757170/0682749434/0764858180 tafadhali ucibep piga!

    ReplyDelete
  134. mtu unaacha shughuli zako unakuja kuandika ujinga humu? tutabadilika lini??

    ReplyDelete
  135. You don't know what you are thinking! How how about? We used to refresh our mind and browse these things.....

    ReplyDelete
  136. dah nataka kuma inayopenda kutombana niko free kwangu chek me on kidebaba@yahoo.com

    ReplyDelete
  137. LAKIN HAYA YOTE YANA MWISHO,MWISHO WAKE NI MBAYA MBELE ZA MUNGU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Watanazania hatujui kutumia internet ala upuuzi na ujuinga tu

      Delete
  138. roho mtakatifu ageuze maisha yenu,neno la MUNGU litafika hata kuzimu,kuhakiksha kla mtu anawekwa wazi juu ya hukumu na hakiza MUNGU,

    ReplyDelete
  139. natafuta mwanamke wa kutomba akiwa dar au arusha
    email yang: josephmasanja@hotmail.com

    ReplyDelete
  140. Jamani nawashwa mkundu natafuta mwanaume mwenzangu anirire napatikana kwa 0786 777 428

    ReplyDelete
  141. ROHO MTAKATIFU AGEUZE NIA YAKO,MOTO WA ROHO MTAKATIFU,UWAANGAZE NA KUVUNJA MAOVU HAYA YA BNADAMU

    ReplyDelete
  142. Natafuta mwanamke wa kusagana nae. Mimi nipo Moshi. Awe wa Moshi au Arusha na anaejua kusagana vizuri. Awe msafi, mzuri, hana magonjwa ya zina,mwenye kuma safi na awe ni msiri anaejua kuficha na wakunitunza pia vilevile na kunilea. Email yangu ni doreenmosha@ymail.com

    ReplyDelete
  143. Natamani ningepata Dume la nguvu ninge mpa mkundu wangu anifire mpaka hamu iniishe kama yupo mzuri mwenye mboo tamu anitafute kwa 0682 652 805

    ReplyDelete
  144. Jamani natamani kufirwa ningepata dume languvu yani lenye mboo nzuri ningempa anifire mpaka hamu iniishe kama yupo anitafute kwa 0682 652805

    ReplyDelete
    Replies
    1. makorokocho@yahoo.ca

      Delete
  145. any1 anaetaka kufirwa dodoma a-ache email yake nitamtafuta

    ReplyDelete
  146. yeyote wa kufirwa mwanza acha mawasikiano hapa

    ReplyDelete
  147. KWAJINA NI(RODA)NAPENDA SANA KUFIRWA NA KUTOMBWA KARIBUNI SANA KWA WALE MNAO HITAJI HUDUMA NO YANGU NI 0683616900

    ReplyDelete
  148. wewe roda upo wapi na je kweli upo srious mbona simu tyako haipatikani

    ReplyDelete
  149. anayetaka kutombwa ama kufilwa iyo huduma inapatikana hapa tena bure hunilipi sikulipi niko mwanza, tumia kibakam@gmail.com

    ReplyDelete
  150. KWA MAJINA NAITWA ANIFA BINTI WA KIKENYA MFANYABIASHARA HAPA DAR ES SALAAM.NATAFUTA KIJANA HANDSAME WA KUNITOMBA,KUNIFIRA MKUNDU MPAKA KUNIFIKISHA KILELENI,PIA AJUE KUNYONYA KUMA.NIKO SIRIOUS NO.0718168138

    ReplyDelete
  151. NAITWA JULIANA NI MWANACHUO CBE DAR.NATAKA MWANAUME WAKUNITOMBA KIKWELI KWELI,HAWE NA MBORO NENE NA NDEFU PIA AWE NA USIRI.PLS NIPIGIE SASA HIVI COZ NINA HAMU YA KUTOMBWA JAMANI NISAIDIENI...0655884382 PIA UNAWEZA KUZIONA PICHA ZANGU FACEBOOK JINA-JULIANA KAJIRU
    Reply

    ReplyDelete